Madarar Foda Ta atomatik Can Cika Inji

Takaitaccen Bayani:

Wannan jerin madara foda na iya cika injin sabon-tsara ne wanda muka sanya shi akan sanya tsohuwar Ciyarwar Juya a gefe ɗaya. Cikowar auger biyu a cikin manyan masu taimaka wa layi guda ɗaya da tsarin Ciyarwa da aka samo asali zai iya kiyaye daidaitaccen madaidaici kuma ya cire gajiyar tsaftacewar juyi. Yana iya yin daidaitaccen aikin aunawa & cikawa, kuma yana iya haɗawa tare da wasu injuna don gina layin samarwa gabaɗaya.

Ya dace da cika foda madara, madara mai madara mai cikawa, madara mai madara mai sauri, cika foda madara mai madara, cika foda, albumen foda cika, furotin foda cikawa, maye gurbin abincin foda, cika kohl, glitter foda cika, barkono barkono cika, cayenne barkono foda cika, shinkafa foda cika, cika gari, soya madara foda cika, kofi foda cika, magani foda cika foda, pharmace foda. ciko, kayan yaji mai cike da foda, kayan yaji mai cike da foda da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Babban fasali

  • Filaye biyu na layi ɗaya, Babban & Taimakawa cikawa don ci gaba da aiki cikin daidaito.
  • Can-up da a kwance ana sarrafa su ta hanyar servo da tsarin pneumatic, zama mafi daidaito, ƙarin sauri.
  • Motar Servo da direban servo suna sarrafa dunƙule, ci gaba da kwanciyar hankali da daidaito
  • Bakin karfe tsarin, Raba hopper tare da polishing ciki-fita yi shi don tsaftacewa sauƙi.
  • PLC & allon taɓawa suna sa ya zama sauƙin aiki.
  • Tsarin auna saurin amsawa yana sa maƙasudin ƙarfi ya zama na gaske
  • Ƙaƙƙarfan hannu yana sa musayar fage daban-daban ya zama cikin sauƙi.
  • Murfin tattara ƙura yana haɗuwa da bututun kuma yana kare yanayi zuwa gurɓatawa.
  • Tsare-tsare madaidaiciya yana sanya injin a cikin ƙaramin yanki
  • Settled dunƙule saitin ba ya haifar da gurbataccen ƙarfe wajen samarwa
  • Tsari: iya-shiga → iya-up → girgiza → cikawa → girgiza → girgiza → aunawa & ganowa → ƙarfafawa → duba nauyi → Can-fita
  • Tare da dukan tsarin tsarin kula da tsakiya.
Atomatik-Madara-Foda-Cikin-Cikin-Mashin11
Atomatik-Madara-Fada-Cikin-Cikin Inji12
Madarar Foda ta atomatik na iya Cika Inji12

Ƙayyadaddun Fasaha

Samfura Saukewa: SP-W12-D140 Saukewa: SP-W12-D210
Yanayin sakawa Cikowar filler biyu tare da auna kan layi Cikowar filler biyu tare da auna kan layi
Cika Nauyi 100-1500 g 100-5000 g
Girman kwantena Φ60-140mm; H 60-260mm Φ60-210mm; H 60-260mm
Cika Daidaito 100-500g, ≤± 1 g; 500-1000g, ≤± 2g; 1000g, ≤± 3-4g 100-500g, ≤± 1 g; 500-1000g, ≤± 2g; 1000g, ≤± 3-4g
Gudun Cikowa gwangwani 45/min (#502) gwangwani 35/min (#603)
Tushen wutan lantarki 3P AC208-415V 50/60Hz 3P, AC208-415V, 50/60Hz
Jimlar Ƙarfin 3,4kw 4,75kw
Jimlar Nauyi 450kg 650kg
Samar da Jirgin Sama 0.2cbm/min, 0.6Mpa 0.2cbm/min, 0.6Mpa
Gabaɗaya Girma 2650×1075×2683mm 3200x1170x2920mm
Hopper Volume 50L (Babban) 11L (Taimako) 75L (Babban) 25L (Taimako)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana